เมื่อวันที่ 17 ตุลาคม 2566 เวลา 11.00 น. ที่ผ่านมา ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชยุทธ จันทะรี รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ พร้อมคณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ เข้าพบ นายประพันธ์ศักดิ์ ภูสีฐาน ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุกูลนารี ในการเข้าแสดงความยินดี และหารือเรื่องแนวทางการร่วมมือการจัดการศึกษาระหว่างมหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ กับโรงเรียนอนุกูลนารี จังหวัดกาฬสินธุ์
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/7-10-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/2-12-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/8-11-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/4-12-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/3-11-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/6-10-1024x768.jpg)