เมื่อวันที่ 17 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 -15.00 น. ที่ผ่านมา บุคลากร มหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ ผู้มีสิทธิ์เลือกตั้ง ได้ใช้สิทธิ์เลือกตั้ง กรรมการสภามหาวิทยาลัย จากคณาจารย์ประจำ และกรรมการสภามหาวิทยาลัย จากข้าราชการ หรือพนักงานในสถาบันอุดมศึกษา ซึ่งมิใช่คณาจารย์ประจำ แทนตำแหน่งที่ว่าง พื้นที่ในเมือง ณ อาคารสำนักงานอธิการบดีและบริหารสินทรัพย์ ชั้น 1 พื้นที่นามน ณ อาคารบริการการศึกษาและบริการกลาง ชั้น 1
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/1-10-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/3-9-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/12-7-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/11-6-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/2-10-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/13-7-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/10-6-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/9-9-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/4-10-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/5-9-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/14-7-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/8-9-1024x768.jpg)