วันที่ ๒ มิถุนายน ๒๕๖๓ เวลา ๐๘.๓๐ -๑๑.๐๐ น. ณ หอประชุมธรรมาภิบาล เทศบาลเมืองกาฬสินธุ์ รศ.จิระพันธ์ ห้วยแสน อธิการบดี มหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ ร่วมลงนาม (MOU) ร่วมกับองค์ ภาคีเครือข่าย ที่เกี่ยวข้องในการ “รวมพลังพลเมืองตื่นรู้ ช่วยชาติสู้โควิด ๑๙ ด้วยธรรมนูญสุขภาพตำบลกาฬสิ นธุ์” โดยนายจารุวัฒน์ บุญเพิ่ม นายกเทศมนตรีเมืองกาฬสินธุ์ กล่าวเปิดและอ่านมาตรการในก ารลงนามความร่วมมือ
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/02-06-63-MOU_๒๐๐๖๐๒_0060-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/02-06-63-MOU_๒๐๐๖๐๒_0050-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/02-06-63-MOU_๒๐๐๖๐๒_0026-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/02-06-63-MOU_๒๐๐๖๐๒_0018-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/02-06-63-MOU_๒๐๐๖๐๒_0011-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/02-06-63-MOU_๒๐๐๖๐๒_0072-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/02-06-63-MOU_๒๐๐๖๐๒_0029-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/02-06-63-MOU_๒๐๐๖๐๒_0024-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/02-06-63-MOU_๒๐๐๖๐๒_0015-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/02-06-63-MOU_๒๐๐๖๐๒_0005-1024x683.jpg)