เมื่อวันที่ 13 มกราคม 2563 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดร.คมสันทิ์ ขจรปัญญาไพศาล รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ นำคณะผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากร และนักศึกษา ร่วมโครงการแลกเปลี่ยนทางวัฒนธรรม ซึ่งจัดโดย งานกิจการนักศึกษา มหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ การไปในครั้งนี้ได้แลกเปลี่ยนวัฒนธรรม ร่วมกับมหาวิทยาลัยดานัง ซึ่งบรรยากาศเป็นไปด้วยความชื่นมื่น และได้รับความร่วมมืออันดีจากทั้งสองมหาวิทยาลัย เพื่อเป็นการเปิดโอกาสให้กับนักศึกษามหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ได้มีโอกาสเรียนรู้ภายนอกห้องเรียนด้วย
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/27-15-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/25-16-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/23-16.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/21-17.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/19-17.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/17-16.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/12-20.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/7-29.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/5-31.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/28-12-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/24-22-1024x768.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/22-15.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/20-17.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/18-16.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/15-19.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/8-26.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/6-26.jpg)