เมื่อวันที่ 21 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น.ที่ผ่านมา รองศาสตราจารย์จิระพันธ์ ห้วยแสน อธิการบดีมหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ เป็นประธานในการประชุมสภาวิชาการ มหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ ครั้งที่ 10/2566 ณ ห้องประชุมสภามหาวิทยาลัย ชั้น 3 อาคารสำนักงานอธิการบดีและบริหารสินทรัพย์ มหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ พื้นที่ในเมือง และประชุมออนไลน์ ผ่านโปรแกรม Zoom Meeting
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/2-11-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/4-10-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/10-7-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/11-7-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/3-11-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/9-8-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/6-9-1024x683.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/8-8-1024x576.jpg)
![](https://th.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/7-8-1024x683.jpg)